Bán chung cư Đường số 18 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(10 x 20)
12 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Thủ Đức | 97 triệu/m² | 40 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Thủ Đức | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(10 x 20)
12 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4.5 x 22)
11,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(5 x 24)
16,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(10 x 25)
14,5 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường M
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(5 x 10)
2,4 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 14)
7,6 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(4 x 23.5)
7,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(5.7 x 26)
21,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
268 m²(5.8 x 45)
12,8 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(5 x 22)
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(7.5 x 22.2)
22,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(5.6 x 29)
11,3 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 690 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
143 m²(10 x 14.5)
8 Tỷ 750 Triệu
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(14 x 20)
13,8 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(6.4 x 35)
18,4 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai