Bán chung cư Liên Phường Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
319 m²(8.4 x 24.4)
81 Tỷ
254 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Phước Long | 126 triệu/m² | 28 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
319 m²(8.4 x 24.4)
81 Tỷ
254 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 21.5)
11 Tỷ
128 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(6 x 12)
2,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
136 m²(8 x 17)
19 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(7 x 7)
3,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(3.6 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
150 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 212
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 28)
8,5 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
29 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(5 x 14.5)
10,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5.1 x 10.5)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(6.5 x 8.5)
8,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(20 x 24)
30 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(5 x 5)
3 Tỷ 550 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
70 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(2 x 14.5)
4,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
132 m²(6.6 x 20)
19,9 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(13 x 2.1)
1,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 22
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(5 x 25)
9,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai