Bán chung cư Bưng Ông Thoàn Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
365 m²(15.5 x 36.5)
52 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Long Trường | 82 triệu/m² | 12 triệu/m² - 203 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
365 m²(15.5 x 36.5)
52 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Căn Hộ Dịch Vụ
431 m²(7 x 17)
26 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.7 x 19)
3,6 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(5 x 15)
13 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(15 x 21.5)
10 Tỷ
31.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
1,9 Tỷ
11.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(13 x 13)
24 Tỷ
147 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 13
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(15 x 21.5)
10 Tỷ
31.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Căn Hộ Dịch Vụ
160.5 m²(7.8 x 20.5)
23 Tỷ
143 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(6 x 11)
7 Tỷ 350 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4 x 13)
5,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(5 x 15)
11,7 Tỷ
156 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D3
Căn Hộ Dịch Vụ
175 m²(6 x 30)
7,9 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.2 x 20)
6,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(10 x 11.5)
9,5 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D7
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5.5 x 18.5)
10,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D7
Căn Hộ Dịch Vụ
127 m²(6 x 11)
5,9 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.3 x 23)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Căn Hộ Dịch Vụ
251 m²(9.9 x 24.5)
25,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(6 x 10)
7 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai