Bán chung cư Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 12.5)
7 Tỷ 950 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Hiệp Bình | 119 triệu/m² | 21 triệu/m² - 3,70 tỷ/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 12.5)
7 Tỷ 950 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(5.3 x 16)
18,3 Tỷ
210 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
2,4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 46
Căn Hộ Dịch Vụ
186 m²(10 x 18)
11,9 Tỷ
64 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 52
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(6.5 x 33)
13,4 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
189 m²(6 x 32)
15,5 Tỷ
82 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
352 m²(12 x 30)
20 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
352 m²(12 x 30)
20 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4 x 14)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
27 m²(3 x 12)
1,9 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5 x 22)
9,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 18)
8,1 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.7 x 11)
5,1 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(7.1 x 28)
17,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
53 m²(5.8 x 10)
4,5 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
169 m²(5 x 33.8)
19 Tỷ
112 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(6 x 24.2)
16,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Đinh Thị Thi
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4 x 15.5)
5,2 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(10 x 17)
15,9 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
178 m²(7 x 27)
7,8 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai