Bán nhà 25A Đường 12 Phường Trường Thọ Quận Thủ Đức
Biệt thự
304.6 m²
55 Tỷ
181 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
05-05-2025 Mặt Tiền
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Đường số
12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền đường số 12 phường Thủ Đức | 181 triệu/m² | 181 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| Biệt thự hẻm đường số 12 phường Thủ Đức | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
Biệt thự
304.6 m²
55 Tỷ
181 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Biệt thự
1177 m²
72 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai