Bán đất 68 - 70 MPN Lương Thế Vinh Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
285 m²(8 x 36)
25 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
15-04-2026 Mặt Tiền
Lương Thế Vinh
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Tân Phú | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất Phường Tây Thạnh | 128 triệu/m² | 58 triệu/m² - 197 triệu/m² |
Đất
285 m²(8 x 36)
25 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
142 m²(4.4 x 35)
28 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
430 m²(3.4 x 25)
25 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai