Đất Xây CHDV 413/18 Nguyễn Kiệm P9 Phú Nhuận
Đất
302 m²
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
24-05-2024 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm phường Đức Nhuận | 150 triệu/m² | 139 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Đất
302 m²
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
164 m²
26.3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai