Bán đất 211/24 Hoàng Hoa Thám Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Cầu Kiệu | 158 triệu/m² | 117 triệu/m² - 299 triệu/m² |
| Đất Phường Phú Nhuận | 140 triệu/m² | 109 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Đất Phường Đức Nhuận | 150 triệu/m² | 139 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
64 m²(3.1 x 15)
8,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
64 m²(5 x 13)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
365 m²(9.3 x 40)
73 Tỷ
200 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
55 m²(3.1 x 8.1)
7,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
115 m²(8.5 x 13)
13,9 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Đất
83 m²(4 x 20.7)
9,7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Đất
83 m²(4 x 20.7)
9,7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Hữu Trang
Đất
44 m²(4.7 x 10)
4,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Đất
50 m²(3.7 x 14)
8,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Đất
302 m²
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
842 m²(12 x 48)
252 Tỷ
299 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
49 m²(3.3 x 11.2)
6,3 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
40 m²(3.5 x 11.2)
5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
750 m²
280 Tỷ
373 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Đất
164 m²
26.3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
37 m²(4.2 x 9)
5 Tỷ 750 Triệu
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Đất
37 m²(4 x 9.5)
5 Tỷ 750 Triệu
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Đất
37 m²(3.8 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Đất
37 m²(3.5 x 10.5)
6,8 Tỷ
184 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai