Bán đất thửa 546 tờ 47 Mặt phố Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Hưng Hòa | 77 triệu/m² | 30 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bình Hưng Hòa | 67 triệu/m² | 53 triệu/m² - 80 triệu/m² |
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 50 Triệu
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
65 m²(10 x 12)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
112 m²(4 x 19.5)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
91 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 12
Đất
650 m²(12 x 41)
33 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Long
Đất
68 m²(4.05 x 16.6)
6,1 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4.5 x 16.6)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
651 m²(12 x 40)
30 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Long
Đất
80 m²(5 x 16)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
50 m²(4.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
859 m²(11 x 37)
57 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai