Bán đất thửa 739 tờ 112 Võ Văn Kiệt Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt phường An Lạc | 83 triệu/m² | 70 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
62.7 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
82 m²(4.8 x 17)
7,2 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
8961 m²(80 x 100)
700 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
2000 m²
140 Tỷ
70 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai