Biệt Thự Phú Mỹ Hưng 77 tỷ | 6 nội khu Nam Viên , P Tân Phú , Quận 7 giá giảm cực tốt
Biệt thự
275 m²
77 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự Phường Tân Hưng | 335 triệu/m² | 305 triệu/m² - 365 triệu/m² |
| Biệt thự Phường Tân Mỹ | 289 triệu/m² | 229 triệu/m² - 389 triệu/m² |
Biệt thự
275 m²
77 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
270 m²
105 Tỷ
389 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
333 m²
105 Tỷ
315 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
275 m²
80 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
432.5 m²
132 Tỷ
305 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Phú 1
Biệt thự
200 m²
73 Tỷ
365 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Giang
Biệt thự
280 m²
65 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
240 m²
55 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai