Bán nhà hẻm 256/1/32 Dương Quảng Hàm Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(4.1 x 30)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
13.5 Tỷ
~ 135 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Nhà MT 167 Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, MT 10m, 3,8x25m
Nhà phố
122 m²(4.1 x 30)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
59 m²(8.5 x 6.9)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
122 m²(4.1 x 30)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
87 m²(6 x 15)
13 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
124.8 m²(8 x 15)
14 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
177 m²(10 x 29)
13,5 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
70 m²(4.1 x 17)
13,8 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
117 m²(7 x 18)
13,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai