Bán nhà 2 mặt tiền 250B Lý Chính Thắng Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
160 Tỷ
~ 115 Triệu/m²1388m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1388 m2 |
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
160 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1558 m²
170 Tỷ
109 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
660 m²
180 Tỷ
273 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Tòa Nhà Văn Phòng
497 m²
170 Tỷ
342 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
693 m²
190 Tỷ
274 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
1100 m²(22 x 46)
150 Tỷ
136 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
1504 m²
146 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai