Bán Nhà Mặt Tiền 80 Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh
Nhà phố
500 m²(10 x 50)
170 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
170 Tỷ
~ 109 Triệu/m²1558m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1558 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Nhà phố
500 m²(10 x 50)
170 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
Nhà phố
660 m²
180 Tỷ
273 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Tòa Nhà Văn Phòng
497 m²
170 Tỷ
342 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
693 m²
190 Tỷ
274 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
1388 m²
160 Tỷ
115 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
1100 m²(22 x 46)
150 Tỷ
136 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
1504 m²
146 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai