Bán nhà Mặt tiền 1a2 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Sài Gòn
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
33 Tỷ
611 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
33 Tỷ
~ 367 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
33 Tỷ
611 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
61 m²(3 x 18.4)
33 Tỷ
541 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
33 Tỷ
407 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
70 m²
33 Tỷ
471 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
137.7 m²
33 Tỷ
240 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
85.2 m²
32 Tỷ
376 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
131.6 m²
33 Tỷ
251 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
71.2 m²
33 Tỷ
463 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai