Bán nhà hẻm 612/4 Võ Văn Kiệt Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(9.5 x 8)
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
17 Tỷ
~ 486 Triệu/m²35m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
Nhà phố
72 m²(9.5 x 8)
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
40 m²(11 x 4)
17 Tỷ
425 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
36.6 m²(3.7 x 10)
17 Tỷ
464 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
60 m²
17 Tỷ
283 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
86 m²
17 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
36.6 m²
17 Tỷ
464 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
50 m²
17 Tỷ
340 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Khắc Nhu
Nhà phố
68 m²
17.5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai