Bán nhà 881C Đường Ba Đình, phường 10, Quận 8.
Nhà phố
124.2 m²
13 Tỷ
105 Triệu/m²Quận 8 cũ
Ba Đình
12.5 Tỷ
~ 198 Triệu/m²63m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.15m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
Nhà 2 MT 420 Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, MT 10m, 4,15x18,2m, Cn 63,5 m2, Cấp 4 lửng, 5PT, 15tr/tháng
Nhà phố
124.2 m²
13 Tỷ
105 Triệu/m²Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
75 m²
12 Tỷ
160 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nguyễn Thị Tần
Nhà phố
123.1 m²
12.8 Tỷ
104 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nguyễn Thị Tần
Nhà phố
69.9 m²
13.5 Tỷ
193 Triệu/m²Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
75 m²
11.2 Tỷ
149 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Đường Lê Lai
Nhà phố
84 m²
12.5 Tỷ
149 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
251.3 m²
11 Tỷ
43.8 Triệu/m²cũ
Nhà phố
71 m²
13.6 Tỷ
192 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai