Bán nhà 881C Đường Ba Đình, phường 10, Quận 8.
Nhà phố
124.2 m²
13 Tỷ
105 Triệu/m²Quận 8 cũ
Ba Đình
12.5 Tỷ
~ 149 Triệu/m²84m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHUNG CƯ DREAMHOME 20 MÉT - KINH DOANH SẦM UẤT - HẦM + 4 LẦU + THANG MÁY - CHỈ 12.9 TỶ - ĐANG CHO THUÊ THU NHẬP 35 TRIỆU/THÁNG. 1267/4 Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp Mô tả: + Vị trí Mặt tiền đường vào chung cư DREAMHOME Gò Vấp, sát mặt tiền Lê Đức Thọ, khu phân lô đồng bộ, kinh doanh siêu lợi nhuận, nhìn vị trí nhà là mê không muốn về. + Đường rộng 20m có lề đường mỗi bên 4m. Đường thông rộng lớn hơn cả đường Lê Đức Thọ. + Kết cấu nhà 1 hầm và 4 tầng, ngang 5 mét dài 17 mét, chủ nhà tự tay thiết kế và xây dựng mới 2 năm. Thang máy XỊN chạy từ hầm lên sân thượng luôn. + Đang cho thuê 35 triệu 1 tháng, hợp đồng còn 4 năm, khách mua chủ sẽ sang lại hợp đồng luôn. + Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần Nhà thờ Nữ Vương Hòa Bình. + Nhà thích hợp cho khách vừa ở vừa làm văn phòng công ty, trung tâm Anh ngữ, Tin học, cho thuê thu nhập cao. + Sổ chuẩn vuông vức, hoàn công đầy đủ, giá thương lượng. + Chủ nhà bán kín, anh chị em dẫn khách tế nhị tránh để người thuê biết đang bán nhà, cho khách xem ngoài trước muốn xem trong phải hẹn chủ nhà mở cửa để tiếp đón.
Nhà phố
124.2 m²
13 Tỷ
105 Triệu/m²Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
75 m²
12 Tỷ
160 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nguyễn Thị Tần
Nhà phố
123.1 m²
12.8 Tỷ
104 Triệu/m²Quận 8 cũ
Nguyễn Thị Tần
Nhà phố
69.9 m²
13.5 Tỷ
193 Triệu/m²Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
82 m²
13 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
336 m²
12 Tỷ
35.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
128 m²
12.2 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
63 m²
12.5 Tỷ
198 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai