Bán nhà Hẻm 120/29/1a Thích Quảng Đức, Phường Đức Nhuận
Nhà phố
303 m²(13 x 27)
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
42 Tỷ
~ 139 Triệu/m²302m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 302 m2 |
Bán nhanh hoặc cho thuê khuôn đất đẹp phù hợp xây CHDV, khách sạn, văn phòng
Địa chỉ: 413/18 Nguyễn Kiệm, P9, Phú Nhuận.
- Diện tích 14 x 22 cn 302m²,
căn góc 2 mặt tiền hẻm - Đường trước nhà 6m, xe hơi đi thoải mái.
Gía 42 tỷ
Nhà phố
303 m²(13 x 27)
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
121 m²(12 x 11)
39 Tỷ
322 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
264 m²
45 Tỷ
170 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đỗ Tấn Phong
Tòa Nhà Văn Phòng
121 m²
39 Tỷ
322 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
102 m²
42 Tỷ
412 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
475 m²
42 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
150 m²
40 Tỷ
267 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
241 m²
44 Tỷ
183 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai