Bán đất thửa 457 tờ 179 Tân Kỳ Tân Quý Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
50 m²(4.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
6 Tỷ
~ 79.8 Triệu/m²75.2m²
(4.7m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75.2 m2 |
- Đất Hẻm 688/76 Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- Diện tích: 4.7m × 15.5m (75.2m², vuông vức)
- Hiện trạng: Đất trống – thuận tiện xây mới theo nhu cầu
- Hẻm: Xe tải lưu thông, khu dân cư ổn định; cách mặt tiền Tân Kỳ Tân Quý chỉ vài bước
- Giá bán: 6 tỷ (thương lượng nhẹ)
Đất
50 m²(4.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
82 m²(4 x 20)
5 Tỷ 990 Triệu
73 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 12
Đất
50 m²(4.7 x 15)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 968 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
54 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
95 m²(4 x 23.7)
6 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
100 m²(5 x 20)
6,1 Tỷ
61 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
81 m²(4.5 x 18)
5,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai