Bán nhà 113 Trần Não Phường An Khánh
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
469 Tỷ
~ 314 Triệu/m²1492m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1492 m2 |
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
2226 m²(38 x 75)
445 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Biệt thự
1560 m²(39 x 40)
500 Tỷ
321 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
936 m²
450 Tỷ
481 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
500 Tỷ
1 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Biệt thự
1624.1 m²(35 x 47)
498 Tỷ
307 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Biệt thự
1343 m²
470 Tỷ
350 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Nhà phố
2400 m²
500 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai