Bán nhà 113 Trần Não Phường An Khánh
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
498 Tỷ
~ 307 Triệu/m²1624.1m²
(35m x 47m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 35m | |
| Dài | 47m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1624.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán biệt thự 16 Đường số 10 Thảo Điền Quận 2
- 2 Mặt tiền Trước sau
- Diện tích: 1650m có 1200m thổ cư
- Kết cấu: 3 Tầng, Hồ Bơi, sân vườn -
Nhà phố
756.2 m²(11 x 60)
450 Tỷ
595 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Biệt thự
1560 m²(39 x 40)
500 Tỷ
321 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Tòa Nhà Văn Phòng
500 m²
500 Tỷ
1 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
1080 m²(26 x 40)
540 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Biệt thự
1343 m²
470 Tỷ
350 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Đất
2400 m²
520 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
2400 m²
500 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
1492 m²
469 Tỷ
314 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai