Bán nhà 148 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
397 m²(6.8 x 50)
110 Tỷ
277 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
120 Tỷ
~ 60 Triệu/m²2000m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2000 m2 |
Nhà phố
397 m²(6.8 x 50)
110 Tỷ
277 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
718 m²(15 x 50)
110 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Đất
1897.4 m²(30 x 63.2)
125 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 24
Biệt thự
351 m²(10.5 x 34)
120 Tỷ
342 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
348 m²(23 x 18)
120 Tỷ
345 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Nhà phố
445 m²
115 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Biệt thự
325 m²
120 Tỷ
369 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
4500 m²
115 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai