Bán nhà 113 115 Nguyễn Thái Học, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1
Nhà phố
129 m²
189 Tỷ
1.47 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Học
185 Tỷ
~ 597 Triệu/m²310m²
| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 310 m2 |
Nhà phố
129 m²
189 Tỷ
1.47 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Học
Khách Sạn
218 m²
190 Tỷ
872 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
160 m²
180 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Học
Nhà phố
228 m²
180 Tỷ
789 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²(8 x 20)
170 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
316 m²
190 Tỷ
601 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Tòa Nhà Văn Phòng
161 m²
170 Tỷ
1.06 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Khách Sạn
170 m²
185 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai