Bán nhà 282 284 Nguyễn Chí Thanh Phường Diên Hồng
Tòa Nhà Văn Phòng
592 m²(8.5 x 55)
400 Tỷ
676 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
400 Tỷ
~ 1.72 Tỷ/m²232m²
(11m x 22m )| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 11m | |
| Diện tích | 232 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán toà nhà 102A Cao Thắng, Phường 4, Quận 3
Diện tích: 11x22m.
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 6 lầu, có thang máy, máy phát.
Tòa Nhà Văn Phòng
592 m²(8.5 x 55)
400 Tỷ
676 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Tòa Nhà Văn Phòng
582.2 m²(8.6 x 35)
460 Tỷ
790 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Tòa Nhà Văn Phòng
672 m²(16 x 37)
400 Tỷ
595 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Hữu Cảnh
Tòa Nhà Văn Phòng
1020 m²
400 Tỷ
392 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Tòa Nhà Văn Phòng
671 m²
400 Tỷ
596 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
612 m²(21 x 46)
380 Tỷ
621 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Tòa Nhà Văn Phòng
668 m²
450 Tỷ
674 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Biệt thự
1070 m²
400 Tỷ
374 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai