Bán đất thửa 506 tờ 19 Đường số 6 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
7.4 Tỷ
~ 37 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 1 |
VÍ TRÍ ĐẮC ĐỊA - LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG - HẺM XE HƠI - 220m2 THÔNG SỐ VÀNG Thửa 538 Tờ 65 Bình Chiểu Thủ Đức Mô tả:(56/29 Bình Chiểu P Bình Chiểu TP Thủ Đức)+ Kết cấu nhà cấp 4 làm kho, chủ bán đất, đang cho thuê 10tr/th. Thông số đẹp tiện xây CHDV, Villa.+ Hẻm xe hơi, gần mặt tiền, tiện di chuyển.+ Khu dân trí cao, sầm uất, an ninh.+ Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh.
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
182 m²(23 x 8)
7,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
160 m²(5 x 32)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
182 m²(8.2 x 22)
7,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
147 m²(7 x 21)
7,5 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
70 m²(4 x 17.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Đất
116 m²
7.3 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Đường Ụ Ghe
Đất
70 m²(4 x 17.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai