Bán đất thửa 581 tờ 85 Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
8.5 Tỷ
~ 50.5 Triệu/m²168.3m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 168.3 m2 |
Thửa đất số 581, tờ số 85 Đường hẻm 20 Bình Chiểu Tp. Thủ Đức
Mô tả:✍️
Đi theo địa chỉ số nhà 22/29 Đường hẻm 20 cặp bên là lô đất mình bán.
Lô đất đẹp hẻm 20, Phường Bình Chiểu- TP. THỦ ĐỨC.
+ Diện tích 168.3m2 (full thổ cư).
+ Hẻm xe hơi trước đất 7m.
+ Giá bán: 8.8 TỶ
?Vị trí: Đối diện KDC Savico và chung cư Sunview, gần ngã tư Bình Phước, cầu vượt vòng xoay Gò Dưa, chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, trường cấp 1,2,3 phường Tam Bình...
?Sổ đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh, công chứng trong ngày.
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
325 m²(14 x 23)
8 Tỷ 550 Triệu
26.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
504 m²(15 x 33)
8,5 Tỷ
16.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Đất
187 m²(8 x 24)
8,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
170 m²(8 x 21)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
170 m²(8 x 21)
8,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
160 m²(5 x 32)
8,5 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
105 m²(8.3 x 12.6)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai