Bán đất thửa 614 tờ 2 Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
55 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 350 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
3.4 Tỷ
~ 45.9 Triệu/m²74m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
ĐƯỜNG XE TẢI CHẠY VI VU 10m - View KÊNH siêu thoáng ,
Thửa đất 565 tờ bản đồ 15, phường Bình Chiểu, TP Thủ Đức,
Mô tả
- Lô đất đẹp diện tích rộng gần 100m ,
- Ngang khủng gần 6m,
- 2 mặt tiền trước sau,
- Thuận tiện xây dựng nhà ở, căn hộ dịch vụ cho thuê ,
Vị trí đắc địa trung tâm Bình Chiểu, cách mặt tiền Tỉnh Lộ 43 chỉ 50m ,
- thuận tiện di chuyển ,
- Đường xe tải THÔNG 10m ,
- sổ hồng riêng, chính chủ, pháp lý chuẩn, công chứng ngay,
- Nở hậu nhẹ,
Đất
55 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 350 Triệu
60.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
65 m²(4.2 x 15.3)
3,4 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
51 m²(4 x 13)
3,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
52 m²(4 x 13)
3,4 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
68 m²
3.4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
80 m²
3.5 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
79.6 m²
3.2 Tỷ
40.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
60 m²(4 x 15)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai