Bán đất thửa 874 tờ 08 Phan Văn Bảy Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1501 m²(18 x 83)
15 Tỷ
10 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Phan Văn Bảy
15.7 Tỷ
~ 25.5 Triệu/m²615m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 615 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Thửa 817 Tờ bản đồ số 21, Long Thới, Nhà Bè
Mô tả:
+ Đi Hẻm 409 hoặc 437 Đường Nguyễn Văn Tạo khu Dân cư chợ Bà Chòi.
+ Đất sổ hồng riêng, khu quy hoạch đồng bộ giáp Khu dân cư Chợ Bà Chòi Long Thới.
+ Đường nhựa 07 mét, Cách đường chính Nguyễn Văn Tạo 70 mét.
+ Thích hợp mua giữ tiền, làm kho xưởng, xây căn hộ dịch vụ, biệt thự vườn nghĩ dưỡng.
+ Dón đầu làng sóng thay đổi hạ tầng Nhà Bè, khu Nam Sài Gòn.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, Bách hoá xanh, trường học bệnh viện, di chuyển quận 7,4 15 phút đi xe.
+ Sổ hồng riêng chuẩn, Bank giữ hộ.
Đất
1501 m²(18 x 83)
15 Tỷ
10 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Phan Văn Bảy
Đất
359 m²(8 x 33)
14,5 Tỷ
40.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
2000 m²(10 x 190)
15 Tỷ
7.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1760 m²(30 x 58)
15 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
484.6 m²
15 Tỷ
31 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
1403 m²
14.5 Tỷ
10.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Long Thới
Đất
434.5 m²
15 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Long Thới
Đất
5056.1 m²
16.2 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai