Bán nhà hẻm 7/20 Lê Văn Lương Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
521 m²(20 x 38)
13 Tỷ
25 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
13 Tỷ
~ 160 Triệu/m²81m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 1 |
BÁN SHOPHOUSE SUNRISE RIVERSIDE PHƯỚC KIỂNG - NGAY CẦU RẠCH ĐĨA - LIỀN KỀ PHÚ MỸ HƯNG
SR G1-02 Sunrise Riverside Phước Kiểng, Nhà Bè
Mô tả:
- Diện Tích : 6 x 13,5
Tiện ích:,
- Khu vực dân cư đông đúc toàn dân Trí thức và dân Đại Gia tập trung ,
- Khu vực cho thuê trung bình từ 35-40Triệu/tháng ,
- Tiện ích xung quanh đầy đủ mọi thứ, không thiếu thứ gì ,
Vị trí:,
- Cách Nguyễn Hữu Thọ chỉ 350m,
- Di chuyển qua các trục đường Nguyễn Văn Linh,Lê Văn Lương,Nguyễn Thị Thập,Phạm Hữu Lầu....chỉ trong 5phút.,
Nhà phố
521 m²(20 x 38)
13 Tỷ
25 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
242 m²(6.6 x 38)
13 Tỷ
53.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
13 Tỷ
86.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
240 m²(6.1 x 38)
13 Tỷ
54.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Đất
316 m²(10 x 30)
13 Tỷ
41.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
85 m²(4.2 x 25)
13 Tỷ
153 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
134 m²(5 x 28)
13 Tỷ
97 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn hộ
526 m²
13.5 Tỷ
25.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai