Bán CC 26.1 Khu A2 Lê văn Lương Phước Kiển, huyện Nhà Bè.
Căn hộ
526 m²
13.5 Tỷ
25.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ Xã Nhà Bè | 52 triệu/m² | 4 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Căn hộ
526 m²
13.5 Tỷ
25.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Căn hộ
103 m²
3.55 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Căn hộ
117 m²
5.35 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn hộ
121 m²
3.8 Tỷ
31.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn hộ
75.9 m²
4.8 Tỷ
63.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Căn hộ
2334 m²
9 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn hộ
81 m²
13 Tỷ
160 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai