Bán nhà mặt tiền 182a Lạc Long Quân, Bình Thới
Nhà phố
160 m²(9 x 17)
22,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
22 Tỷ
~ 216 Triệu/m²102m²
(5.3m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 102 m2 |
?VỊ TRÍ VIP QUẬN 11 - MẶT TIỀN KINH DOANH - CÓ LỀ ĐƯỜNG RẤT RỘNG.
?Mô tả:
- Vị trí đẹp, mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề. Có lề đường rộng.
- Nhà 4 tầng: Tổng 5PN + WC, bếp, phòng khách. 2 sân thượng trước sau rộng thoáng.
- Tiện ích đầy đủ, thế mạnh kinh doanh tất cả các loại hình. Khu vực thuận tiện đi lại vào các quận Trung tâm khác.
- Khu vực an ninh, dân trí tốt.
Nhà phố
160 m²(9 x 17)
22,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
49.9 m²(3.5 x 15)
22,4 Tỷ
449 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
159 m²(10.5 x 15)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
135 m²(9 x 17)
22,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
159 m²(10.5 x 16.2)
21 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
90.48 m²(4 x 23)
20,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
65 m²(4 x 20)
20 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tân Khai
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
26 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai