Bán nhà hẻm 161B/16 Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11.5)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
8,5 Tỷ
~ 243 Triệu/m²35m²
(3.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỘI CUNG - HẺM 6M - SỔ VUÔNG KHÔNG LỘ GIỚI - TIẾP NỐI 2 ĐƯỜNG ĐỘI CUNG VÀ THÁI PHIÊN - TIỆN VỪA Ở VỪA KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ.
Mô tả:
+ Nhà 1 trệt 3 lầu mới. Gồm 5 PN 4 wc. Đang cho thuê 14tr/tháng.
+ Hẻm 6M nối tiếp giữa 2 cung đường Thái Phiên và Đội Cung. Bước vài bước ra mặt tiền Thái Phiên, 30m ra mặt tiền Đội Cung.
+ Khu vực an ninh, dân trí cao, xung quanh toàn nhà cao tầng.
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
+ Sổ vuông vức không quy hoạch, lộ giới, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11.5)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
38.3 m²(3.7 x 12.6)
8,5 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
67 m²(6.7 x 10)
8 Tỷ 450 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
52 m²(7 x 8)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(5.3 x 13)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
8,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
49 m²(3.2 x 18)
8,2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai