Bán nhà hẻm 259/29A2 Hoàng Văn Thụ Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
268 m²(13 x 21)
66 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
65 Tỷ
~ 176 Triệu/m²369m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 369 m2 |
Nhà phố
268 m²(13 x 21)
66 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
150.8 m²(5.2 x 29)
65 Tỷ
431 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
300 m²
65 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Lội
Nhà phố
262 m²
65 Tỷ
248 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
325 m²
65 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Cảnh Dị
Khách Sạn
226 m²
65 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Đại lộ Thăng Long
Nhà phố
259 m²
65 Tỷ
251 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
223.9 m²
64.5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai