Bán nhà 37 105A Trịnh Quang Nghị KDC Phú Lợi Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
8.15 Tỷ
~ 85.8 Triệu/m²95m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 |
QUẬN 8, KHU HIM LAM ĐƯỜNG BA TƠ DT 95M2
Số 26 Ba Tơ Phường 7 Quận 8
Mô tả: Nhà 4 tầng,trệt, 2 lầu, sân thượng rộng thông thoáng, hiện tại nhà trống không có nội thất.6,
+ Diện tích đất: 95m2,
+ Diện tích sàn: 245,8m2,
+ Diện tích: 5 x 19m,
- Vị trí: ,
+ Gần các trục đường, Quốc Lộ 1A, Quốc Lộ 50, Trịnh Quang Nghị, Nguyễn Văn Linh, An Dương Vương, Hồ Học Lãm...vv...,
+ Tiện di chuyển các quận: Quận 6, Quận 5, Quận 1, Quận Bình Tân, huyện Bình Chánh...vv...,
Tiện ích:,
+ Tiện ích xung quanh tương đối tốt, có đầy đủ siêu thị mini như VinMart, coop food, Bách hóa xanh, chợ phú lợi 2, Trường THCS Bình An, Trạm y tế phường, UBND phường ...vv...,
+ Cam kết SHR chính chủ, pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.,
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
68.5 m²
8,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hoàng Minh Đạo
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
8,2 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
8,1 Tỷ
92 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
79 m²(4.6 x 17)
8,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
48.4 m²(4.8 x 10)
8,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,1 Tỷ
81 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai