Bán nhà số 627 Số 26, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
68.5 m²(4.7 x 16)
4,7 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
4,7 Tỷ
~ 90.2 Triệu/m²52.1m²
(4.2m x 12.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 12.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà số 16b/13 Số 32, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 4,2 x 12,1m
Diện tích công nhận: 52,1m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.7 Tỷ
Nhà phố
68.5 m²(4.7 x 16)
4,7 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
52 m²(5.9 x 9)
4,7 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
57.2 m²(4.5 x 12)
4,7 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
57.2 m²
4,7 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
92 m²(4.9 x 19)
4,7 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
84 m²(6.5 x 13)
4,7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,7 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 49
Nhà phố
51.3 m²(4.3 x 12.2)
4,7 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai