Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 778/8 Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận
Nhà phố
166.3 m²(18 x 20)
46 Tỷ
277 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
45 Tỷ
~ 265 Triệu/m²170m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 |
Bán Góc 2 Mặt Tiền 51 Lam Sơn - Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận
- DT: 18x10m, vuông vức. CN: 170m2
- KC: nhà phố 2 lầu
- Vị trí: mặt tiền chuyên về toà nhà văn phòng và biệt thự sang trọng ngay trục chính Phan Đăng Lưu, Đinh Tiên Hoàng, Quận 1
Giá : 45 Tỷ TL
Nhà phố
166.3 m²(18 x 20)
46 Tỷ
277 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
303 m²(13 x 27)
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
264 m²
45 Tỷ
170 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đỗ Tấn Phong
Nhà phố
102 m²
42 Tỷ
412 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Đất
302 m²
42 Tỷ
139 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
475 m²
42 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
147 m²
48 Tỷ
327 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
241 m²
44 Tỷ
183 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai