Bán Nhà Mặt Tiền 176 Bàu Cát , Phường 13, Tân Bình
Nhà phố
72 m²(4 x 19.2)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát
35 Tỷ
~ 219 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Nhà phố
72 m²(4 x 19.2)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
160.08 m²(8.7 x 18.4)
35 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Nhà phố
92 m²(9 x 11)
35 Tỷ
380 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
187 m²(11 x 17)
35 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Bàng
Nhà phố
200 m²
35 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
462 m²
35 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
120 m²
35 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Biệt thự
337 m²
38 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai