Bán Nhà Mặt Tiền KK1A Ba Vì, Phường 15, Quận 10
Nhà phố
197.3 m²(8 x 25)
73 Tỷ
370 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
đường Ba Vì
79 Tỷ
~ 418 Triệu/m²189.1m²
(8m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 189.1 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền U12A Bạch Mã, P15, Q10
Diện tích: 8 x 25m – Công nhận 189.1m²
Kết cấu: 3 lầu + Sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 79 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0939.89.22.77 Bảo
Nhà phố
197.3 m²(8 x 25)
73 Tỷ
370 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
đường Ba Vì
Nhà phố
212.9 m²(10 x 20)
68,4 Tỷ
321 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
152 m²(9.5 x 16)
82 Tỷ
539 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
129 m²
72 Tỷ
558 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
200 m²
72 Tỷ
360 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
430 m²
70 Tỷ
163 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
166 m²
85 Tỷ
512 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
192 m²
72 Tỷ
375 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai