Bán nhà hẻm E11/10H2 thửa 823 tờ 22 Thới Hòa Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
89 m²(3.8 x 23)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
8 Tỷ
~ 55.2 Triệu/m²145m²
(5m x 39m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 39m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 145 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 18m |
Bán nhà mặt tiền Liên ấp 2-6, Vĩnh Lộc
Diện tích: 5 x 39m
Diện tích công nhận: 145m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 8.0 Tỷ
Nhà phố
89 m²(3.8 x 23)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
119.3 m²(5 x 24)
7 Tỷ 850 Triệu
65.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 2-6
Nhà phố
93 m²(5 x 18.5)
8 Tỷ 58 Triệu
86.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
94 m²(5 x 18.5)
8 Tỷ 78 Triệu
85.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
400 m²(10 x 40)
7,9 Tỷ
19.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
8 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
190 m²(9 x 21)
8,2 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
200 m²(5 x 40)
8 Tỷ
40 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai