Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 781/A3 Lê Hồng Phong, P12, Q10
Nhà phố
121 m²(5 x 24.2)
35 Tỷ
289 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
35 Tỷ
~ 79.2 Triệu/m²442m²
(12.3m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.3m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 442 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền l1 Thất Sơn, phường Hòa Hưng
Diện tích: 12,3 x 26m
Diện tích công nhận: 442m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 35.0 Tỷ
Nhà phố
121 m²(5 x 24.2)
35 Tỷ
289 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
110 m²(9.7 x 11.5)
35 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Châu Thới
Nhà phố
110 m²(9.7 x 11.5)
35 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Châu Thới
Nhà phố
110 m²(10 x 11)
35 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
111.4 m²(4 x 28)
35 Tỷ
314 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
170 m²(7.7 x 22)
35 Tỷ
206 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
152 m²(11 x 18)
35 Tỷ
230 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
117 m²(4.5 x 26)
35 Tỷ
299 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai