Bán nhà hẻm 57/38/1 Bông Sao, Bình Đông
Nhà phố
34.6 m²(4 x 9)
2,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
2 Tỷ 850 Triệu
~ 33.5 Triệu/m²85m²
(8m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền a306 Tạ Quang Bửu, Bình Đông
Diện tích: 8 x 10m
Diện tích công nhận: 85m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 2.9 Tỷ
Nhà phố
34.6 m²(4 x 9)
2,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
56 m²(6 x 9.6)
2,8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
21 m²(3 x 8)
2 Tỷ 880 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
17 m²(3 x 6)
2 Tỷ 880 Triệu
169 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
18 m²(3.9 x 5)
2 Tỷ 880 Triệu
160 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
4 m²(3.7 x 5)
2 Tỷ 880 Triệu
720 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
22 m²(3.2 x 7)
2,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Lưu Quý Kỳ
Nhà phố
28 m²(5.3 x 5.3)
2 Tỷ 850 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai