Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 482/43 Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh
Nhà phố
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
11,9 Tỷ
~ 267 Triệu/m²44.5m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44.5 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 9 Vũ Ngọc Phan, P13 , Bình Thạnh
- DT: 4 x 12m
- DTCN: 44.5m²
- Kết cấu: 4 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 11,9 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
40 m²(3.7 x 11)
11,9 Tỷ
298 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
11,9 Tỷ
216 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Huỳnh Đình Hai
Nhà phố
88 m²(4.9 x 18)
11,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
11,9 Tỷ
216 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Huỳnh Đình Hai
Nhà phố
96 m²(4 x 19)
11,9 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
74 m²(6.4 x 14)
11,9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
68 m²(4.3 x 15.8)
11,9 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai