Bán nhà mặt tiền 46 Phú Hữu, phường Chợ Lớn
Nhà phố
76 m²(3.8 x 21)
18,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Hữu
17,9 Tỷ
~ 290 Triệu/m²61.8m²
(10m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61.8 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 9 Phùng Hưng, phường Chợ Lớn
Diện tích: 10 x 23m
Diện tích công nhận: 61,8m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 17.9 Tỷ
Nhà phố
76 m²(3.8 x 21)
18,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phú Hữu
Nhà phố
54 m²(3.4 x 16)
18,2 Tỷ
337 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
18 Tỷ
327 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
74.8 m²(4.4 x 17)
17 Tỷ
227 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
20 m²
18,5 Tỷ
925 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
52 m²(3.4 x 15.3)
17 Tỷ
327 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phù Đổng Thiên Vương
Nhà phố
68 m²(3.7 x 18)
17 Tỷ
250 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Phùng Hưng
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
18 Tỷ
429 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai