Bán Nhà 38/6 Đồng Đen, P14, Tân Bình
Nhà phố
30.6 m²(3.6 x 8.5)
6,4 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
6 Tỷ 450 Triệu
~ 222 Triệu/m²29m²
(3.6m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền – Đường Lạc Long Quân, Tân Bình – Giá Chỉ 6,45 Tỷ
Địa chỉ: 770 Lạc Long Quân, Q. Tân Bình
Diện tích: 3,6m x 8m (≈29m²)
Kết cấu: Trệt + 1 lầu + sân thượng (đúc BTCT)
Hướng: Tây
Hiện trạng: Nhà đang cho thuê 18 triệu/tháng, dòng tiền ổn định
Vị trí: Mặt tiền đường lớn, kinh doanh sầm uất, phù hợp ở hoặc khai thác cho thuê
Giá bán: 6,45 Tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0981.699.932 (Gia Bảo)
Nhà phố
30.6 m²(3.6 x 8.5)
6,4 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
50 m²(3 x 14.5)
6,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14.5)
6,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
73 m²(4 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
88.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
64 m²
6.45 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai