Bán nhà hẻm 19/2 Kha Vạn Cân Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(3.3 x 4.5)
1,3 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
1,3 Tỷ
~ 5.9 Triệu/m²222m²
(10m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 222 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 757 Đa Phước, xã Hưng Long
Diện tích: 10 x 22m
Diện tích công nhận: 222m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 1.3 Tỷ
Nhà phố
15 m²(3.3 x 4.5)
1,3 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
1,3 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
1,3 Tỷ
16.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
20 m²(3 x 6.5)
1,3 Tỷ
65 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
1,3 Tỷ
38.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
18 m²(4 x 4.5)
1,3 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Triệu Luật
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,3 Tỷ
32.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
25 m²(3.5 x 7)
1,3 Tỷ
52 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai