Bán nhà hẻm 31/7 Đường số 5 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
10,2 Tỷ
173 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
9,8 Tỷ
~ 79.7 Triệu/m²123m²
(4.3m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà mặt tiền 74, phường Linh Xuân
Diện tích: 4,3 x 29m
Diện tích công nhận: 123m²
Kết cấu: 4 Lầu
Giá: 9.8 Tỷ
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
10,2 Tỷ
173 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
188 m²(6 x 30)
9,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
249 m²(20 x 12.5)
9,8 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
162 m²(12.5 x 13)
9,8 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
248 m²(25 x 10)
9,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
207 m²(7 x 29)
8,9 Tỷ
43 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
2 m²(15 x 10.5)
9,5 Tỷ
4.75 Tỷ/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
205 m²(6.5 x 28)
9 Tỷ 990 Triệu
48.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai