Bán nhà hẻm 76/24/5 (Thửa 537 tờ 54) Lê Văn Chí Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(5 x 22.4)
7,1 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
7,5 Tỷ
~ 46.9 Triệu/m²160m²
(5m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà mặt tiền 7 C, phường Linh Xuân
Diện tích: 5 x 32m
Diện tích công nhận: 160m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
112 m²(5 x 22.4)
7,1 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
112 m²(5 x 22.4)
7,2 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(4.2 x 16)
7,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
117 m²(5 x 23.5)
7,6 Tỷ
65 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
46 m²(5.8 x 14.5)
7,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
114 m²(5.1 x 22)
6 Tỷ 790 Triệu
59.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4 x 13)
6,9 Tỷ
98.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai