Bán Nhà Mặt Tiền 63 Cao Xuân Dục, P12, Q8
Nhà phố
68 m²(4.3 x 16)
13,8 Tỷ
203 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
13,8 Tỷ
~ 6 Triệu/m²2302.4m²
(36.8m x 63.9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 36.8m | |
| Dài | 63.9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2302.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà mặt tiền 613 Tân Liễu, xã Hưng Long
Diện tích: 36,8 x 63,9m
Diện tích công nhận: 2.302,40m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 13.8 Tỷ
Nhà phố
68 m²(4.3 x 16)
13,8 Tỷ
203 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
13,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
731.1 m²(17.5 x 48.3)
12,8 Tỷ
17.5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên ấp 4-5
Nhà phố
2302.4 m²(36.8 x 63.9)
13,8 Tỷ
6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Tân Liễu
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
15,6 Tỷ
15.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
2500 m²(33 x 72)
14,9 Tỷ
6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đa Phước
Đất
2558 m²(40 x 63)
15 Tỷ
5.9 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
2558 m²(40 x 63)
15 Tỷ
5.9 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai