Bán Nhà Mặt Tiền 300 Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình
Nhà phố
190 m²(5.4 x 34)
40 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
40 Tỷ
~ 331 Triệu/m²121m²
(8.6m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.6m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 121 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 6 Trần Văn Dư, Phường Tân Bình
Diện tích: 8,6 x 13m
Diện tích công nhận: 121m²
Kết cấu: 6 Lầu, phòng ngủ: 8, nhà vệ sinh: 6
Giá: 40.0 Tỷ
Nhà phố
190 m²(5.4 x 34)
40 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
190 m²(6 x 34.4)
36,7 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Nhà phố
137.5 m²(5.5 x 25)
40 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
279.9 m²(8.3 x 34)
40 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
40 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
212 m²(8 x 25)
40 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Tấn Quốc
Nhà phố
180 m²(7.5 x 24)
40 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
190 m²
36.7 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai